Mp lạc long quân tây hồ dt 78 m x 6 tầng x mt 5.8 m x hạ sốc 4 tỷ – còn 47 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội
4 tỷ 700 triệu
78 m2 (6x11)
4 pn
5 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm lô góc – mặt tiền 20m- 1 mặt phố +1 ngõ oto tránh ra hồ tây – 3 mặt thoáng vĩnh viễn view hồ tây cực đẹp – vị trí trung tâm gần lotte, ngân hàng – nhà đẹp thang máy xịnDiện tích: 68m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mp lạc long quân tây hồ dt 78 m x 6 tầng x mt 5.8 m x hạ sốc 4 tỷ – còn 47 tỷ", có mã số #310353, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu