Bán tòa building chdv mặt phố xuân la - 90m2 - 9 tầng có hầm - lô góc - 44 tỷ
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
44 tỷ
90 m2 (7x13)
21 pn
21 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 90m2, mặt tiền rộng 7m lý tưởng, vị trí lô góc cực đẹp và thoáng sáng.
₋ Thiết kế 8 tầng nổi và 1 tầng hầm cực VIP. Tòa nhà xây mới, tối ưu công năng gồm 1 sàn kinh doanh và 20 phòng căn hộ dịch vụ cao cấp full đồ. Đầy đủ bản vẽ thiết kế, GPXD và hệ thống PCCC đạt chuẩn.
₋ Vị trí đắc địa mặt phố, gần Võ Chí Công, khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh.
₋ Sổ đỏ hoa hậu chính chủ, quy hoạch ổn định, sẵn sàng giao dịch ngay.
₋ Diện tích 90m2, mặt tiền rộng 7m lý tưởng, vị trí lô góc cực đẹp và thoáng sáng.
₋ Thiết kế 8 tầng nổi và 1 tầng hầm cực VIP. Tòa nhà xây mới, tối ưu công năng gồm 1 sàn kinh doanh và 20 phòng căn hộ dịch vụ cao cấp full đồ. Đầy đủ bản vẽ thiết kế, GPXD và hệ thống PCCC đạt chuẩn.
₋ Vị trí đắc địa mặt phố, gần Võ Chí Công, khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh.
₋ Sổ đỏ hoa hậu chính chủ, quy hoạch ổn định, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa building chdv mặt phố xuân la - 90m2 - 9 tầng có hầm - lô góc - 44 tỷ", có mã số #321739, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu