The emerald garden view xanh sang trọng, giá khởi điểm 35 triệu/m², toạ lạc ngay trung tâm tp. thuận an
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x7,850)
1 pn
1 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
THE EMERALD GARDEN VIEW – Biểu trưng phong cách xanh sang trọng, giá khởi điểm 35 triệu/m², toạ lạc ngay trung tâm TP. Thuận An
- Vị trí độc tôn – Kết nối linh hoạt vượt bậcSở hữu mặt tiền Nguyễn Chí Thanh, tâm điểm Thuận An – Bình Dương, dự án mang đến lợi thế liên kết xuất sắc:
3 phút đến Aeon Mall Bình Dương Canary
5 phút di chuyển ra Quốc Lộ 13 – TP. Thủ Đức
Liền kề KCN VSIP – trung tâm kinh tế top đầu miền Nam
- Căn hộ tiêu chuẩn cao cấp – Không gian sống hiện đạiDiện tích đa dạng 34–83m², từ 1–3 phòng ngủ, phù hợp mọi nhu cầu.Thiết kế tinh tế đón sáng – gió tự nhiên.Bàn giao cao cấp:
Sàn gỗ tự nhiên,
- Vị trí độc tôn – Kết nối linh hoạt vượt bậcSở hữu mặt tiền Nguyễn Chí Thanh, tâm điểm Thuận An – Bình Dương, dự án mang đến lợi thế liên kết xuất sắc:
3 phút đến Aeon Mall Bình Dương Canary
5 phút di chuyển ra Quốc Lộ 13 – TP. Thủ Đức
Liền kề KCN VSIP – trung tâm kinh tế top đầu miền Nam
- Căn hộ tiêu chuẩn cao cấp – Không gian sống hiện đạiDiện tích đa dạng 34–83m², từ 1–3 phòng ngủ, phù hợp mọi nhu cầu.Thiết kế tinh tế đón sáng – gió tự nhiên.Bàn giao cao cấp:
Sàn gỗ tự nhiên,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7,850 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view xanh sang trọng, giá khởi điểm 35 triệu/m², toạ lạc ngay trung tâm tp. thuận an", có mã số #322271, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu