???? bán nhà đường số 47 – hẻm 129, quận 7
Đường Số 47, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
2 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ ĐƯỜNG SỐ 47 – HẺM 129, QUẬN 7
???? Khu dân cư an ninh, hẻm thông thoáng, vị trí thuận tiện di chuyển.
???? Diện tích: 4m x 15m???? Hướng: Tây
????️ Kết cấu: 1 Trệt – 1 Lầu????️ Gồm 2 Phòng ngủ???? 3 WC
???? Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay.???? Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng
???? Giá bán: 6.5 Tỷ thương lượng
???? Liên hệ xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.
???? Khu dân cư an ninh, hẻm thông thoáng, vị trí thuận tiện di chuyển.
???? Diện tích: 4m x 15m???? Hướng: Tây
????️ Kết cấu: 1 Trệt – 1 Lầu????️ Gồm 2 Phòng ngủ???? 3 WC
???? Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay.???? Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng
???? Giá bán: 6.5 Tỷ thương lượng
???? Liên hệ xem nhà thực tế và làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà đường số 47 – hẻm 129, quận 7", có mã số #320999, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu