Ngay chợ ông hoàng p9 tân bình thiên phước & lý thường kiệt - chính chủ - hẻm xe hơi nhỏ - diện tích sàn 51m2 - 3 tầng.
Đường Thiên Phước, Phường 12, Quận Tân Bình, TP HCM
3 tỷ 400 triệu
17 m2 (49x4)
2 pn
2 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiết
+ Nằm ngay Chợ kết nối Thiên Phước & Lý Thường Kiệt, giáp Quận 10 & Quận 11, ngay chợ ông Địa, tiện ích đủ đầy,…
+ Kết cấu 3 tầng 2 PN rộng còn mới ở ngay.
+ Hẻm xe hơi nhỏ đỗ cửa.
+ Sổ nở hậu tài lộc, công chứng nhanh.
CALL: 0905273396 ( ZALO)
+ Nằm ngay Chợ kết nối Thiên Phước & Lý Thường Kiệt, giáp Quận 10 & Quận 11, ngay chợ ông Địa, tiện ích đủ đầy,…
+ Kết cấu 3 tầng 2 PN rộng còn mới ở ngay.
+ Hẻm xe hơi nhỏ đỗ cửa.
+ Sổ nở hậu tài lộc, công chứng nhanh.
CALL: 0905273396 ( ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 49 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 17 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngay chợ ông hoàng p9 tân bình thiên phước & lý thường kiệt - chính chủ - hẻm xe hơi nhỏ - diện tích sàn 51m2 - 3 tầng.", có mã số #319400, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu