Nhà 1 lầu - hẻm to - hẻm trước nhà 6m - xe ô tô gần tới nhà.
Đường Âu Cơ, Phường 12, Quận Tân Bình, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
28 m2 (43x6)
2 pn
2 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
Mô tả chi tiết
- Khu vực sầm uất nhiều dịch vụ/tiện ích. Gần ngã tư Âu Cơ Lạc Long Quân.
- Không Quy hoạch, không Lộ giới
- Giá lý tưởng - có thể Đầu tư
- DT 28m2, ngang 4.3m dài 6m NỞ HẬU 5.5m
- Kết cấu: trệt - lầu, 2pn 2wc
- Hẻm trước nhà rộng 6m
- Kiên cố, sạch sẽ
- Pháp lấy: sổ riêng, hoàn công đủ
CALL: 0905273396 ( ZALO)
- Khu vực sầm uất nhiều dịch vụ/tiện ích. Gần ngã tư Âu Cơ Lạc Long Quân.
- Không Quy hoạch, không Lộ giới
- Giá lý tưởng - có thể Đầu tư
- DT 28m2, ngang 4.3m dài 6m NỞ HẬU 5.5m
- Kết cấu: trệt - lầu, 2pn 2wc
- Hẻm trước nhà rộng 6m
- Kiên cố, sạch sẽ
- Pháp lấy: sổ riêng, hoàn công đủ
CALL: 0905273396 ( ZALO)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 lầu - hẻm to - hẻm trước nhà 6m - xe ô tô gần tới nhà.", có mã số #319401, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu