Nhà 2 tầng trung tâm phường vĩnh phúc – sau vpcc lê dũng – giá chỉ tính tiền đất
Phường Ngô Quyền, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
1 nghìn
109 m2 (68x1)
3 pn
2 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 2 TẦNG TRUNG TÂM PHƯỜNG VĨNH PHÚC – SAU VPCC LÊ DŨNG – GIÁ CHỈ TÍNH TIỀN ĐẤT- Địa chỉ: Ngay sau Văn phòng công chứng Lê Dũng, đường Nguyễn Viết Xuân, phường Vĩnh Phúc, TP Vĩnh Yên.- Diện tích: 109m² - Mặt tiền rộng: 6,8m
- Đường trước nhà: 13,5m ô tô tránh thoải mái- Nhà xây 2 tầng chắc chắn- Gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp và khu để xe riêng
- Chủ nhà xác định bán theo giá trị đất trung tâm, toàn bộ căn nhà 2 tầng đang sử dụng tốt coi như tặng lại cho khách mua.- Khách mua chỉ việc về ở ngay, hoặc khai thác cho thuê khoảng 10 triệu/tháng, có sẵn dòng tiền ổn định.
- Nằm ngay trung tâm phường Vĩnh Phúc- Sau Văn phòng công chứng Lê Dũng- Sát Chợ Vĩnh Yên- Mặt tiền rộng gần 7m cực kỳ đẹp- Đường lớn ô tô đi lại thông thoáng
* Giá bán gấp chỉ: 4,5 tỷ xxxxx=>> Liên hệ: 0978010103 xem nhà trực tiếp
- Đường trước nhà: 13,5m ô tô tránh thoải mái- Nhà xây 2 tầng chắc chắn- Gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp và khu để xe riêng
- Chủ nhà xác định bán theo giá trị đất trung tâm, toàn bộ căn nhà 2 tầng đang sử dụng tốt coi như tặng lại cho khách mua.- Khách mua chỉ việc về ở ngay, hoặc khai thác cho thuê khoảng 10 triệu/tháng, có sẵn dòng tiền ổn định.
- Nằm ngay trung tâm phường Vĩnh Phúc- Sau Văn phòng công chứng Lê Dũng- Sát Chợ Vĩnh Yên- Mặt tiền rộng gần 7m cực kỳ đẹp- Đường lớn ô tô đi lại thông thoáng
* Giá bán gấp chỉ: 4,5 tỷ xxxxx=>> Liên hệ: 0978010103 xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Vĩnh Phúc |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 109 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 14 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng trung tâm phường vĩnh phúc – sau vpcc lê dũng – giá chỉ tính tiền đất", có mã số #317132, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu