Nhà 3 tầng kiệt ô tô đống đa 56m2 giá nhỉnh 6 tỷ, trung tâm hải châu tiện ở
Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
6 tỷ 300 triệu
56 m2 (3x16.5)
3 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà trung tâm quận Hải Châu, vị trí kiệt ô tô đường Đống Đa, khu vực dân cư ổn định, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.
Diện tích 56m2, nhà 3 tầng thiết kế hiện đại gồm 3 phòng ngủ, có phòng ngủ tầng trệt, công năng tối ưu cho gia đình trẻ
Cơ hội sở hữu nhà trung tâm quận Hải Châu, vị trí kiệt ô tô đường Đống Đa, khu vực dân cư ổn định, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.
Diện tích 56m2, nhà 3 tầng thiết kế hiện đại gồm 3 phòng ngủ, có phòng ngủ tầng trệt, công năng tối ưu cho gia đình trẻ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng kiệt ô tô đống đa 56m2 giá nhỉnh 6 tỷ, trung tâm hải châu tiện ở", có mã số #308286, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu