Nhà 3 tầng mặt tiền hiệp thành 13 + kho xưởng 326m² – chỉ 15,5 tỷ
Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP HCM
15 tỷ 500 triệu
326 m2 (69x50)
4 pn
4 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN HIỆP THÀNH 13 – NHÀ 3 TẦNG + KHO XƯỞNG 326M² – GIÁ CHỈ 15,5 TỶ
Vị trí đẹp: Mặt tiền đường Hiệp Thành 13, P.Hiệp Thành, Quận 12 Diện tích đất: 6.9m x 50m – Công nhận 326m² Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu kiên cố + 150m² kho xưởng phía sau Có lối đi riêng bên hông – dễ cải tạo thành sân vườn, hồ bơi, căn hộ dịch vụ, hoặc xây thêm phòng trọ.
Khu dân cư đông đúc – Thích hợp mở văn phòng công ty, ở kết hợp kinh doanh, làm kho xưởng cực tiện.
Sổ hồng riêng – ngân hàng định giá cao Giá cực tốt: 15,5 TỶ (giá cũ 17 tỷ) Liên hệ ngay Ms Mỹ - 0909.805.456 để xem nhà thực tế – cơ hội sở hữu bất động sản đa năng, giá tốt tại Quận 12!
Vị trí đẹp: Mặt tiền đường Hiệp Thành 13, P.Hiệp Thành, Quận 12 Diện tích đất: 6.9m x 50m – Công nhận 326m² Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu kiên cố + 150m² kho xưởng phía sau Có lối đi riêng bên hông – dễ cải tạo thành sân vườn, hồ bơi, căn hộ dịch vụ, hoặc xây thêm phòng trọ.
Khu dân cư đông đúc – Thích hợp mở văn phòng công ty, ở kết hợp kinh doanh, làm kho xưởng cực tiện.
Sổ hồng riêng – ngân hàng định giá cao Giá cực tốt: 15,5 TỶ (giá cũ 17 tỷ) Liên hệ ngay Ms Mỹ - 0909.805.456 để xem nhà thực tế – cơ hội sở hữu bất động sản đa năng, giá tốt tại Quận 12!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 69 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 326 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng mặt tiền hiệp thành 13 + kho xưởng 326m² – chỉ 15,5 tỷ", có mã số #323476, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu