Bán nhà (4x13.5) 3 lầu (4x13.5) hxh 1/ lâm thị hố, q12 giá rẻ
Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 450 triệu
54 m2 (4x13.5)
4 pn
4 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP 3 LẦU (4x13.5) HXH 1/ LÂM THỊ HỐ, Q12 GIÁ RẺ
Diện tích: 4 x 13,5m – công nhận đủ 54m²
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu kiên cố – gồm 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, sân để xe máy thoải mái
Hẻm 5m, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh – gần chợ, trường học, siêu thị, di chuyển thuận tiện ra Nguyễn Ảnh Thủ – Tô Ký – Phan Văn Hớn.
BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP 3 LẦU (4x13.5) HXH 1/ LÂM THỊ HỐ, Q12 GIÁ RẺ
Diện tích: 4 x 13,5m – công nhận đủ 54m²
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu kiên cố – gồm 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, sân để xe máy thoải mái
Hẻm 5m, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh – gần chợ, trường học, siêu thị, di chuyển thuận tiện ra Nguyễn Ảnh Thủ – Tô Ký – Phan Văn Hớn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà (4x13.5) 3 lầu (4x13.5) hxh 1/ lâm thị hố, q12 giá rẻ", có mã số #323456, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu