Nhà 3 tầng siêu đẹp có gara xe – 93m² _quận 7
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
8 tỷ 800 triệu
93 m2 (85x11)
4 pn
3 wc
10-05-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 3 TẦNG SIÊU ĐẸP CÓ GARA XE – 93m² – CHỈ 8,8 Tỉ• DT: 8,5 x 11m nở hậu – CN đủ 84m², SD 93m²• KC: 3 tầng, 4PN, 3WC, gara xe tầng trệt• Nhà thoáng đẹp, hoàn công đầy đủ, phù hợp gia đình ở hoặc làm văn phòng• Khu dân cư yên tĩnh, tiện cải tạo theo nhu cầu• Giá: 8,8 Tỉ (thương lượng chính chủ)• SHR hoàn công đầy đủ, công chứng ngayLH em THẮNG NHÀ THẬT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng siêu đẹp có gara xe – 93m² _quận 7", có mã số #319430, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu