Nhà 4 tầng 2 mặt tiền vip đường dương quang đông p5 q8. giá: 24 tỷ
Đường Dương Quang Đông, Phường 05, Quận 8, TP HCM
24 tỷ
93 m2 (4x23.5)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 4 tầng 2 mặt tiền VIP đường Dương Quang Đông P5 Q8. Giá: 24 tỷ
+ Diện tích : 4 x 23.5m. DT: 93m2
+ Kết cấu : Trệt, 2 lầu, ST.
+ Vị trí : Mặt tiền chính đường Dương Quang Đông và mặt hẻm xe hơi sau nhà, ngay trung tâm hành chính phường điểm Chánh Hưng.
+ Tiện ích : Liền kề Central Premium Mall Quận 8, gần sân vận động, trung tâm văn hoá.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Giá : 24 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
+ Diện tích : 4 x 23.5m. DT: 93m2
+ Kết cấu : Trệt, 2 lầu, ST.
+ Vị trí : Mặt tiền chính đường Dương Quang Đông và mặt hẻm xe hơi sau nhà, ngay trung tâm hành chính phường điểm Chánh Hưng.
+ Tiện ích : Liền kề Central Premium Mall Quận 8, gần sân vận động, trung tâm văn hoá.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Giá : 24 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng 2 mặt tiền vip đường dương quang đông p5 q8. giá: 24 tỷ", có mã số #317710, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu