Nhà cũ 59m2 tạ quang bửu p3q8 p.chánh hưng
Đường Tạ Quang Bửu, Phường 03, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 980 triệu
59 m2 (35x18)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà cũ 59m2 Tạ Quang Bửu P3Q8 P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 3.5 x 18m
+ Kết cấu: Trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ. Không gian vô cùng rộng rãi, tiện cải tạo xây dựng mới.
+ Ngay sau lưng mặt tiền Tạ Quang Bửu, hẻm trước nhà rộng thoáng, vài bước qua Parcmall Q8, thuận tiện di chuyển đi các quận trung tâm.
+ Khu dân cư hiện hữu, sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 5.98 Tỷ
+ Diện tích: 3.5 x 18m
+ Kết cấu: Trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ. Không gian vô cùng rộng rãi, tiện cải tạo xây dựng mới.
+ Ngay sau lưng mặt tiền Tạ Quang Bửu, hẻm trước nhà rộng thoáng, vài bước qua Parcmall Q8, thuận tiện di chuyển đi các quận trung tâm.
+ Khu dân cư hiện hữu, sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 5.98 Tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cũ 59m2 tạ quang bửu p3q8 p.chánh hưng", có mã số #317744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu