Bán nhà hẻm 6m oto trước nhà âu dương lân p3q8 chánh hưng
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
8 tỷ 400 triệu
60 m2 (34x18)
2 pn
2 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm 6m oto trước nhà Âu Dương Lân P3Q8 Chánh Hưng
+ Diện tích: 3.2 x 18.3m, nở hậu 3.4m
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, ST, 4PN, 3WC Toàn bộ đúc BTCT
+ Vị trí: hẻm thẳng, thông, khu dân trí cao, yên tĩnh, đầy đủ các tiện ích xung quanh, cách mặt tiền đường Âu Dương Lân tầm 40m. Khu vực rất ít nhà bán.
+ Sổ hồng hoàn công đủ
+ Hướng: Tây Bắc
+ Giá bán : 8.4 Tỷ (Thương lượng)
+ Diện tích: 3.2 x 18.3m, nở hậu 3.4m
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, ST, 4PN, 3WC Toàn bộ đúc BTCT
+ Vị trí: hẻm thẳng, thông, khu dân trí cao, yên tĩnh, đầy đủ các tiện ích xung quanh, cách mặt tiền đường Âu Dương Lân tầm 40m. Khu vực rất ít nhà bán.
+ Sổ hồng hoàn công đủ
+ Hướng: Tây Bắc
+ Giá bán : 8.4 Tỷ (Thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm 6m oto trước nhà âu dương lân p3q8 chánh hưng", có mã số #317184, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu