Nhà 4 tầng lung linh, hẻm xe hơi đào tông nguyên, tặng nội thất tiền tỷ
Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
100 m2 (45x22)
4 pn
5 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà phố Đào Tông Nguyên- Diện tích: 4.5x22m- Nhà 4 tầng lung linh kiên cố. Gồm 4 phòng ngủ- Xe hơi đậu trong nhà- Nội thất cao cấp- Giá bán 7.5 tỷ- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng lung linh, hẻm xe hơi đào tông nguyên, tặng nội thất tiền tỷ", có mã số #309802, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu