Nhà 4 tầng, xe hơi ngủ trong nhà, vừa ở vừa kinh doanh, cạnh phú mỹ hưng, hơn 8 tỷ
Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
52 m2 (4x13)
5 pn
5 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 4 TẦNG - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ - HUỲNH THỊ ĐỒNG - VỪA Ở VỪA KINH DOANH TỐT - HƠN 8 TỶ+ Sổ hồng riêng chính chủ. Hoàn công đủ. + Diện tích: 4m x 13m+ Kết cấu: Trệt + Lửng + 2 Lầu + Sân thượng+ Công năng: 5 phòng ngủ – 5 WC, không gian rộng rãi, thiết kế hiện đại+ Hẻm rộng, xe hơi tránh nhau+ Nhà xây dựng cao tầng đồng bộ, không gian thoáng, ở hoặc kinh doanh đều phù hợp+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị, trường học .....+ Giá 8.5 tỷ
- Liên hệ: 0838.939.781 - Em Hoàng
- Liên hệ: 0838.939.781 - Em Hoàng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng, xe hơi ngủ trong nhà, vừa ở vừa kinh doanh, cạnh phú mỹ hưng, hơn 8 tỷ", có mã số #308203, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu