Nhà 5x9m bông sao p5q8 p.bình đông, giá : 4.38 tỷ
Đường Bông Sao, Phường 05, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 380 triệu
44 m2 (5x8.8)
2 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 5x9m Bông Sao P5Q8 P.Bình Đông
+ Diện tích: 5 x 8.8m, nở hậu
+ Nhà trệt, lửng, 2PN, 2WC, dưới trệt có 1 phòng.
+ Hẻm trước nhà 2m, cách mặt tiền 100m, gần trường học, hàng quán đông đúc.
+ Sổ hồng hoàn công
+ Hướng Tây
+ Giá : 4.38 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 5 x 8.8m, nở hậu
+ Nhà trệt, lửng, 2PN, 2WC, dưới trệt có 1 phòng.
+ Hẻm trước nhà 2m, cách mặt tiền 100m, gần trường học, hàng quán đông đúc.
+ Sổ hồng hoàn công
+ Hướng Tây
+ Giá : 4.38 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 5x9m bông sao p5q8 p.bình đông, giá : 4.38 tỷ", có mã số #322189, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu