Nhà 7m ngang có thang máy, gara 2 xe tại an phú – phù hợp ở và làm văn phòng
Phường An Phú, TP HCM
45 tỷ
126 m2 (7x18)
4 pn
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng nhà 121/24 Nguyễn Hoàng An Phú Quận 2 – full nội thất
???? Vị trí: Nguyễn Hoàng, An Phú – An Khánh, Phường An Phú, Quận 2
???? Diện tích đất: 7 m × 18 m???? Diện tích công nhận: 126 m²
???? Vị trí: Nguyễn Hoàng, An Phú – An Khánh, Phường An Phú, Quận 2
???? Diện tích đất: 7 m × 18 m???? Diện tích công nhận: 126 m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 7m ngang có thang máy, gara 2 xe tại an phú – phù hợp ở và làm văn phòng", có mã số #310885, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu