Nhà dân xây lai xá, cạnh nhổn – gần vành đai 3.5, lô goc, 4 ngủ, giá 6.x tỷ
Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 750 triệu
37 m2 (35x11)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HOT – NHÀ DÂN XÂY LAI XÁ, CẠNH NHỔN – GẦN VÀNH ĐAI 3.5 ????Diện tích: 37m² × 3 tầngCông năng: 4 phòng ngủ, phù hợp gia đình trẻNgõ rộng: Xe ba gác tránh, gần đường ô tôVị trí thuận tiện:Sát Vành đai 3.5Gần ĐH Thành Đô, ĐH Công NghiệpGần Ga Nhổn, KĐT HinodeKhu dân cư ổn định, tiện ích đầy đủ, di chuyển thuận lợi???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ???? Giá: 6.x tỷ (thương lượng)???? Liên hệ: Hữu Thảo – 0814 106 6666???? Xem nhà miễn phí – gặp trực tiếp chủ chốt giá tốt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà dân xây lai xá, cạnh nhổn – gần vành đai 3.5, lô goc, 4 ngủ, giá 6.x tỷ", có mã số #308541, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu