Nhà đẹp 105m2 ngang gần 7m, nở hậu tài lộc, gần chợ đầu mối thủ đức, sổ hồng riêng, giá 3,9 tỷ
Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 900 triệu
105 m2 (69x15)
2 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHỈ 3,9 TỶ – NHÀ NGANG GẦN 7M – 105M2 – NỞ HẬU TÀI LỘC BÌNH CHIỂU ????
• Diện tích 105m2, ngang 6.8m nở hậu 6.9m, dài 15m – cực hiếm, dễ xây biệt thự mini.
• Nhà cấp 4, BTCT, 2PN, 1WC – dọn vào ở ngay, tiết kiệm chi phí sửa chữa.
• Sân rộng, thoáng mát – ở sướng, phù hợp gia đình lâu dài.
• Gần Giáo xứ Khiết Tâm, chợ đầu mối Thủ Đức – tiện ích đầy đủ.
• Kết nối nhanh các trục lớn khu Bình Chiểu – di chuyển thuận tiện.
• Diện tích 105m2, ngang 6.8m nở hậu 6.9m, dài 15m – cực hiếm, dễ xây biệt thự mini.
• Nhà cấp 4, BTCT, 2PN, 1WC – dọn vào ở ngay, tiết kiệm chi phí sửa chữa.
• Sân rộng, thoáng mát – ở sướng, phù hợp gia đình lâu dài.
• Gần Giáo xứ Khiết Tâm, chợ đầu mối Thủ Đức – tiện ích đầy đủ.
• Kết nối nhanh các trục lớn khu Bình Chiểu – di chuyển thuận tiện.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 69 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp 105m2 ngang gần 7m, nở hậu tài lộc, gần chợ đầu mối thủ đức, sổ hồng riêng, giá 3,9 tỷ", có mã số #308885, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu