Nhà đẹp 7 tầng thang máy - ô tô - ngõ thông kinh doanh - lô góc 2 mặt thoáng - 14.9 tỷ
Phố Khương Hạ, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14 tỷ 900 triệu
42 m2 (55x10)
6 pn
6 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP 7 TẦNG THANG MÁY - Ô TÔ - NGÕ THÔNG KINH DOANH - LÔ GÓC 2 MẶt THOÁNG ????????????
Mô tả: ⭐️ Nhà nằm ở vị trí mặt ngõ thông tải 2.5 tấn đỗ cửa, lô góc vô cùng đẹp, thoáng sáng, ngõ thông tứ tung, giao thông thuận tiện.
Mô tả: ⭐️ Nhà nằm ở vị trí mặt ngõ thông tải 2.5 tấn đỗ cửa, lô góc vô cùng đẹp, thoáng sáng, ngõ thông tứ tung, giao thông thuận tiện.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp 7 tầng thang máy - ô tô - ngõ thông kinh doanh - lô góc 2 mặt thoáng - 14.9 tỷ", có mã số #309840, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu