Nhà đẹp chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại tdp 9 tdc nhân trạch, phường phú lương, quận hà đông
Đường Phú Lương, Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
42 m2 (42x10)
4 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại TDP 9 TDC Nhân Trạch, Phường Phú Lương, Quận Hà ĐôngDiện tích: 42,2m2 x 4 tầngGiá bán: 6,5 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ nhà)- Nhà đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ cho gia đình đông người- Kết cấu 4 tầng: Tầng 1: Phòng khách rộng + bếp thoáng, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh. Tầng tum: Phòng thờ + sân phơi- Khu dân cư đông đúc tri thức, an ninh đảm bảo- Đường rộng, đi lại thuận tiện- Phong thủy tốt, gia chủ ở rất có lộc- Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng- TIỀM NĂNG LỚN: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS nên đảm bảo đầu tư sinh lời caoLiên hệ 0943195835
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại tdp 9 tdc nhân trạch, phường phú lương, quận hà đông", có mã số #308399, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu