Nhà đẹp đht 45m – sắp hoàn thiện – giá chỉ 3.6 tỷ
Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 600 triệu
45 m2 (31x15.5)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
????NHÀ ĐẸP ĐHT 45m – SẮP HOÀN THIỆN – GIÁ CHỈ 3.6 TỶ TL???????? HÀNG HIẾM HẺM 1 SẸC – GẦN MẶT TIỀN – NHÀ MỚI ĐẸP VÀO Ở NGAY???? Vị trí: Đông Hưng Thuận 45, Quận 12???? Diện tích chuẩn 45m²3.1 x15m – không quy hoạch, không lộ giới???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố???? 2PN rộng rãi – 2WC tiện nghi???? Hướng Đông Nam cực mát, đón gió tự nhiên✨ Thiết kế thông minh, tối ưu diện tích cực kỳ hợp lý✨ Hẻm gần mặt tiền, khu dân cư an ninh, tiện di chuyển✨ Nhà đang hoàn thiện mới đẹp, chỉ xách vali vào ở???? Giá mới chỉ 3.6 tỷ thương lượng???? Liên hệ: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 31 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp đht 45m – sắp hoàn thiện – giá chỉ 3.6 tỷ", có mã số #320626, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu