Nhà đẹp đương nguyễn oanh - quận gò vấp, 4pn, 61.6m2, xe hơi vào nhà
Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
62 m2 (4x16)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm xe hơi quận Gò Vấp. Hẻm rộng, xe hơi vào tận nhà, khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 4m x 15.41m
Diện tích công nhận: 61.6m2
Nhà vuông vức, không lỗi phong thủy
Kết cấu:
Nhà trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau
Gồm 4 phòng ngủ, 5 WC
Không gian rộng, phù hợp gia đình đông người
Tiện ích:
Xe hơi đỗ trong nhà
Khu dân cư hiện hữu, ổn định
Gần chợ, trường học, siêu thị
Thuận tiện di chuyển các tuyến đường chính
Giá bán: 8.5 tỷ (còn thương lượng)
Pháp lý: sổ hồng riêng, công chứng nhanhLiên hệ/Zalo: 0933 523 239 (gặp em Tâm) để xem nhà và làm việc trực tiếp với chính chủ nhé!
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 4m x 15.41m
Diện tích công nhận: 61.6m2
Nhà vuông vức, không lỗi phong thủy
Kết cấu:
Nhà trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau
Gồm 4 phòng ngủ, 5 WC
Không gian rộng, phù hợp gia đình đông người
Tiện ích:
Xe hơi đỗ trong nhà
Khu dân cư hiện hữu, ổn định
Gần chợ, trường học, siêu thị
Thuận tiện di chuyển các tuyến đường chính
Giá bán: 8.5 tỷ (còn thương lượng)
Pháp lý: sổ hồng riêng, công chứng nhanhLiên hệ/Zalo: 0933 523 239 (gặp em Tâm) để xem nhà và làm việc trực tiếp với chính chủ nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp đương nguyễn oanh - quận gò vấp, 4pn, 61.6m2, xe hơi vào nhà", có mã số #310572, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu