Nhỉnh 13 tỷ có nhà 6 lầu đẹp ngang 4.3m 73m2 hẻm 183 nguyễn văn khối tặng nt kèm t.máy.
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 900 triệu
73 m2 (43x17)
5 pn
5 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhỉnh 13 tỷ có nhà 6 lầu đẹp ngang 4.3m 73m2 hẻm 183 Nguyễn Văn Khối tặng NT kèm T.máy.
* Ông anh kinh doanh xây tặng căn nhà mơ ước cho khách đi tìm căn nhà an cư lạc nghiệp.
* Căn nhà thiết kế mới 100%, xây dựng tỉ mỉ, hiện đại tinh tế từng chi tiết, sang trọng từng viên gạch tạo nên căn nhà đẹp lộng lẫy, mê ngay từ lần đầu xem.
* Ông anh kinh doanh xây tặng căn nhà mơ ước cho khách đi tìm căn nhà an cư lạc nghiệp.
* Căn nhà thiết kế mới 100%, xây dựng tỉ mỉ, hiện đại tinh tế từng chi tiết, sang trọng từng viên gạch tạo nên căn nhà đẹp lộng lẫy, mê ngay từ lần đầu xem.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 13 tỷ có nhà 6 lầu đẹp ngang 4.3m 73m2 hẻm 183 nguyễn văn khối tặng nt kèm t.máy.", có mã số #322277, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu