Nhà đẹp – giá tốt –cần bán nhà 25/11/24 đường bùi quang là, p.an hội tây (gò vấp cũ), tp. hcm
Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
44 m2 (4x11)
4 pn
5 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT –CẦN BÁN NHÀ 25/11/24 đường Bùi Quang Là, P.An Hội Tây (Gò Vấp cũ), TP. HCM
- Diện tích: 44m2 (4 m x 11 m)**Giá bán: 6 tỷ 500 triệu (có thương lượng).- Hiện trạng: Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp.- Không gian: Thoáng mát, sang trọng.- Công năng: 1 phòng khách, 4 phòng ngủ, 5 WC.- Vị trí: Gần trường học, chợ, siêu thị Emart Gò Vấp, khu dân cư sầm uất.- Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư.- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.- Tiềm năng lớn: Đất/nhà luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời.** Liên hệ: 0329 530 988 (Nhật Trường)
- Diện tích: 44m2 (4 m x 11 m)**Giá bán: 6 tỷ 500 triệu (có thương lượng).- Hiện trạng: Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp.- Không gian: Thoáng mát, sang trọng.- Công năng: 1 phòng khách, 4 phòng ngủ, 5 WC.- Vị trí: Gần trường học, chợ, siêu thị Emart Gò Vấp, khu dân cư sầm uất.- Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư.- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.- Tiềm năng lớn: Đất/nhà luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời.** Liên hệ: 0329 530 988 (Nhật Trường)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt –cần bán nhà 25/11/24 đường bùi quang là, p.an hội tây (gò vấp cũ), tp. hcm", có mã số #308862, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu