Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán 2 căn nhà tại phường tân hưng, quận 7, tp.hcm
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
30 tỷ
227 m2 (8x27)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2 CĂN NHÀ TẠI Phường Tân Hưng, Quận 7, TP.HCM
** Địa chỉ: 793/35/7 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP.HCM** Diện tích : 224,1m² ( ngang 8,3m x 27m ) – diện tích sử dụng riêng 206,8m²* giá bán : 30 tỷ ( còn thương lượng )
- Kết cấu nhà : 5 nhà trọ, 2 tầng , 2 ngủ, 2wc * Đặc điểm: Không gian rộng rãi, thích hợp ở kết hợp đầu tư hoặc kinh doanh.Vị trí:* Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt* Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường chợ ... -Phù hợp: đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển các quận trung tâm* Pháp lý: giấy tờ đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0918575805 ( Anh Mạnh – Chính chủ ) HOA HỒNG MÔI GIỚI 1%
** Địa chỉ: 793/35/7 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP.HCM** Diện tích : 224,1m² ( ngang 8,3m x 27m ) – diện tích sử dụng riêng 206,8m²* giá bán : 30 tỷ ( còn thương lượng )
- Kết cấu nhà : 5 nhà trọ, 2 tầng , 2 ngủ, 2wc * Đặc điểm: Không gian rộng rãi, thích hợp ở kết hợp đầu tư hoặc kinh doanh.Vị trí:* Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt* Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường chợ ... -Phù hợp: đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển các quận trung tâm* Pháp lý: giấy tờ đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0918575805 ( Anh Mạnh – Chính chủ ) HOA HỒNG MÔI GIỚI 1%
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 227 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán 2 căn nhà tại phường tân hưng, quận 7, tp.hcm", có mã số #319829, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu