Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn nhà tại đường vườn lài, phường an phú đông, q.12, tp. hcm
Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP HCM
11 tỷ 100 triệu
128 m2 (4x24)
2 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ Tại Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Q.12, TP. HCM
- Địa chỉ mới: 154/41 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 128m2 (ngang 4m x dài 24m)* Giá bán: 11 tỷ 100 triệu (có thương lượng)* Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng làm việc có thể làm phòng ngủ, 1 phòng thờ có thể làm phòng ngủ, 4 WC* Nội thất: Nội thất cao cấp, thiết kế cổ điển pha hiện đại, để lại toàn bộ nội thất, hệ thống camera an ninh đầy đủ* Vị trí: Hẻm rộng khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện* Phù hợp: Ở lâu dài, mở văn phòng hoặc đầu tư cho thuê* Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực phát triển mạnh, giá trị BĐS tăng ổn định* Liên hệ SĐT: 0903324889 (Chính chủ)
- Địa chỉ mới: 154/41 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, TP. Hồ Chí Minh* Diện tích: 128m2 (ngang 4m x dài 24m)* Giá bán: 11 tỷ 100 triệu (có thương lượng)* Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng làm việc có thể làm phòng ngủ, 1 phòng thờ có thể làm phòng ngủ, 4 WC* Nội thất: Nội thất cao cấp, thiết kế cổ điển pha hiện đại, để lại toàn bộ nội thất, hệ thống camera an ninh đầy đủ* Vị trí: Hẻm rộng khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện* Phù hợp: Ở lâu dài, mở văn phòng hoặc đầu tư cho thuê* Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Khu vực phát triển mạnh, giá trị BĐS tăng ổn định* Liên hệ SĐT: 0903324889 (Chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 128 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán căn nhà tại đường vườn lài, phường an phú đông, q.12, tp. hcm", có mã số #320661, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu