Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà 36/4 đường số 6, phường bình hưng hòa, q.bình tân, tp.hcm
Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ
68 m2 (4x17)
4 pn
3 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 36/4 Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, TP.HCM
* Diện tích: 4 m x 17 m = 68 m²* Giá: 6 tỷ (có thương lượng)* Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 3 WC* Hiện trạng: Nhà đẹp, vào ở ngay* Vị trí: 36/4 Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa, TP.HCM * Tiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, gần AEON Tân Phú 5 phút* Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê* Pháp lý: Chính chủ, sang tên nhanh* Tiềm năng: Khu dân cư phát triển, giá trị tăng ổn định* Liên hệ: 0908644596 xem nhà trực tiếp
* Diện tích: 4 m x 17 m = 68 m²* Giá: 6 tỷ (có thương lượng)* Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 3 WC* Hiện trạng: Nhà đẹp, vào ở ngay* Vị trí: 36/4 Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa, TP.HCM * Tiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, gần AEON Tân Phú 5 phút* Phù hợp: Ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê* Pháp lý: Chính chủ, sang tên nhanh* Tiềm năng: Khu dân cư phát triển, giá trị tăng ổn định* Liên hệ: 0908644596 xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà 36/4 đường số 6, phường bình hưng hòa, q.bình tân, tp.hcm", có mã số #310118, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu