Nhà đẹp huỳnh thị hai – hẻm 6m xe hơi – giá chỉ 4,5 tỷ tl mạnh
Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 500 triệu
53 m2 (4x13)
2 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP HUỲNH THỊ HAI – HẺM 6M XE HƠI – GIÁ CHỈ 4,5 TỶ TL MẠNH
Vị trí đẹp – hẻm rộng 6m, xe hơi tới cửa – khu dân cư an ninh, ở cực thích
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – thiết kế gọn gàng, công năng đầy đủ
Diện tích: 4m x 13m – vuông vức, không lỗi phong thủy
NHÀ ĐẸP HUỲNH THỊ HAI – HẺM 6M XE HƠI – GIÁ CHỈ 4,5 TỶ TL MẠNH
Vị trí đẹp – hẻm rộng 6m, xe hơi tới cửa – khu dân cư an ninh, ở cực thích
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – thiết kế gọn gàng, công năng đầy đủ
Diện tích: 4m x 13m – vuông vức, không lỗi phong thủy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp huỳnh thị hai – hẻm 6m xe hơi – giá chỉ 4,5 tỷ tl mạnh", có mã số #322061, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu