Nhà đẹp rực rỡ 4 tầng, huỳnh thị đồng, xe hơi ngủ trong nhà, hơn 9 tỷ
Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
9 tỷ 200 triệu
78 m2 (43x18)
4 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI HUỲNH THỊ ĐỒNG - Diện tích: 4,3x18m- Kết cấu: Trệt + hai lầu+ sân thượng- Với 4pn, 5wc, phòng thờ sân thượng Full nội thất.- Hẻm xe hơi vào tận nơi cách Huỳnh Tấn Phát 100m. Đi Quận 1 mất tầm 20 phút- Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%- Giá bán: 9.2 tỷ- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI HUỲNH THỊ ĐỒNG - Diện tích: 4,3x18m- Kết cấu: Trệt + hai lầu+ sân thượng- Với 4pn, 5wc, phòng thờ sân thượng Full nội thất.- Hẻm xe hơi vào tận nơi cách Huỳnh Tấn Phát 100m. Đi Quận 1 mất tầm 20 phút- Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%- Giá bán: 9.2 tỷ- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp rực rỡ 4 tầng, huỳnh thị đồng, xe hơi ngủ trong nhà, hơn 9 tỷ", có mã số #309808, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu