Nhà giáp tân bình và gò vấp-sát hẻm 3m có vài căn dt khủng 75m 4.4 x 22m-xq trước nhà toàn khu cao tầng yên tĩnh-giá chỉ hơn 3 ty.
Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 600 triệu
75 m2 (44x22)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ GIÁP TÂN BÌNH VÀ GÒ VẤP-SÁT HẺM 3M CÓ VÀI CĂNDT KHỦNG 75M 4.4 X 22M-XQ TRƯỚC NHÀ TOÀN KHU CAO TẦNG YÊN TĨNHGIÁ CHỈ HƠN 3 TY.
Mô tả:Nhà kết cấu 1 triệt 1 lửng nhà suốt có thể ngăn phòng và 1 WC.Hẻm trước nhà rộng 4m sát mặt tiền Phan văn hớn.Khu vực dân cư hiện hữu phù hợp mua cho thuê giữ tiền.và xây dựng mới khu vực mua giữ tiền tốt giá rẻ.Khu vực xung quanh không thiếu gì tiện đi chuyển sang Quận Gò Vấp.Tân Bình, sân bay và các Quận lân cận.SHR-Giá chỉ 3.6tỷ.tlZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Mô tả:Nhà kết cấu 1 triệt 1 lửng nhà suốt có thể ngăn phòng và 1 WC.Hẻm trước nhà rộng 4m sát mặt tiền Phan văn hớn.Khu vực dân cư hiện hữu phù hợp mua cho thuê giữ tiền.và xây dựng mới khu vực mua giữ tiền tốt giá rẻ.Khu vực xung quanh không thiếu gì tiện đi chuyển sang Quận Gò Vấp.Tân Bình, sân bay và các Quận lân cận.SHR-Giá chỉ 3.6tỷ.tlZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà giáp tân bình và gò vấp-sát hẻm 3m có vài căn dt khủng 75m 4.4 x 22m-xq trước nhà toàn khu cao tầng yên tĩnh-giá chỉ hơn 3 ty.", có mã số #308515, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu