Nhà góc 2 mặt tiền tân hiệp, hóc môn – kinh doanh đỉnh – giá 11 tỷ
Đường Tân Hiệp 10, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP HCM
11 tỷ
246 m2 (725x34)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ 11 TỶ
Tân Hiệp, Hóc Môn – đường nhựa thông thoáng, buôn bán sầm uất
Diện tích đẹp: 7.25m x 34m – nở hậu 10m, phong thủy tốt, cực hút tài lộc
Tổng 237m² – quỹ đất rộng, dễ khai thác đa dạng
Lợi thế vàng:
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ 11 TỶ
Tân Hiệp, Hóc Môn – đường nhựa thông thoáng, buôn bán sầm uất
Diện tích đẹp: 7.25m x 34m – nở hậu 10m, phong thủy tốt, cực hút tài lộc
Tổng 237m² – quỹ đất rộng, dễ khai thác đa dạng
Lợi thế vàng:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 725 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 34 m |
| Diện tích | 246 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà góc 2 mặt tiền tân hiệp, hóc môn – kinh doanh đỉnh – giá 11 tỷ", có mã số #322504, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu