Siêu phẩm biệt phủ mặt tiền dương công khi – dòng tiền khủng
Đường Dương Công Khi, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
90 tỷ
8,000 m2 (46x86)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM BIỆT PHỦ MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI – DÒNG TIỀN KHỦNG
BIỆT PHỦ CỔ HIẾM – QUỸ ĐẤT GẦN 4.000m² – GIÁ TRỊ SƯU TẦM & KHAI THÁC CAO
Gồm 2 căn nhà cổ – kiến trúc độc bản
Căn chính: 7 gian gỗ lim & gỗ sến cực kỳ giá trị - hiếm có khó tìm
SIÊU PHẨM BIỆT PHỦ MẶT TIỀN DƯƠNG CÔNG KHI – DÒNG TIỀN KHỦNG
BIỆT PHỦ CỔ HIẾM – QUỸ ĐẤT GẦN 4.000m² – GIÁ TRỊ SƯU TẦM & KHAI THÁC CAO
Gồm 2 căn nhà cổ – kiến trúc độc bản
Căn chính: 7 gian gỗ lim & gỗ sến cực kỳ giá trị - hiếm có khó tìm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 86 m |
| Diện tích | 8,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm biệt phủ mặt tiền dương công khi – dòng tiền khủng", có mã số #322454, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu