Bán nhà mới 3.4*11m hẻm hưng phú p10q8 p.chánh hưng full nội thất
Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 980 triệu
37 m2 (34x11)
4 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà mới 3.4*11m hẻm Hưng Phú P10Q8 P.Chánh Hưng full nội thất
+ Diện tích: 3.4 x 11m, vuông vức.
+ Hiện trạng: Nhà mới BTCT 2 lầu, sân thượng, 4PN, 3WC, full nội thất.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 3.5m, cách mặt tiền 50m, giao thông thuận tiện.
+ Ưu điểm: Dân cư ổn định, gần chợ Xóm Củi, thích hợp gia đình ở kết hợp buôn bán online.
+ Hướng Bắc
+ Sổ hồng hoàn công
+ Diện tích: 3.4 x 11m, vuông vức.
+ Hiện trạng: Nhà mới BTCT 2 lầu, sân thượng, 4PN, 3WC, full nội thất.
+ Vị trí: Hẻm trước nhà 3.5m, cách mặt tiền 50m, giao thông thuận tiện.
+ Ưu điểm: Dân cư ổn định, gần chợ Xóm Củi, thích hợp gia đình ở kết hợp buôn bán online.
+ Hướng Bắc
+ Sổ hồng hoàn công
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới 3.4*11m hẻm hưng phú p10q8 p.chánh hưng full nội thất", có mã số #323928, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu