Nhà 54m2 hẻm mai am p.hưng phú p9q8, giá : 4.6 tỷ (thương lượng)
Đường Mai Am, Phường 09, Quận 8, TP HCM
4 tỷ 600 triệu
54 m2 (362x15)
2 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 54m2 hẻm Mai Am P.Hưng Phú P9Q8
+ Diện tích: 3.62 x 15m
+ Nhà cấp 4, 2PN, tiện xây dựng mới.
+ Hẻm trước nhà 2.5m, thông Hưng Phú & Nguyễn Duy, cách mặt tiền 20m.
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Hướng Đông Bắc
+ Giá : 4.6 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 3.62 x 15m
+ Nhà cấp 4, 2PN, tiện xây dựng mới.
+ Hẻm trước nhà 2.5m, thông Hưng Phú & Nguyễn Duy, cách mặt tiền 20m.
+ Sổ hồng riêng công chứng ngay.
+ Hướng Đông Bắc
+ Giá : 4.6 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 362 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 54m2 hẻm mai am p.hưng phú p9q8, giá : 4.6 tỷ (thương lượng)", có mã số #323932, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu