Cho thuê mặt bằng 2 tầng làm văn phòng, cty mt hưng phú p10.q8. giá 15 triệu/tháng
Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, TP HCM
15 triệu
75 m2 (5x17)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê mặt bằng 2 tầng làm văn phòng, cty MT Hưng Phú P10.Q8. Giá 15 triệu/tháng
+ Diện tích : 5 x 15m. Trống suốt, Có lắp sẵn cửa kính, 2 máy lạnh, bếp, Toilet. Sạch sẽ, dọn bào kinh doanh ngay.
+ Vị trí : MT đường Hưng Phú, gần đường Dã Tượng. Cách cầu Chánh Hưng - chợ Xóm Củi 400m.
+ Thuận lợi : Chỗ để xe rộng rãi, an ninh.
+ Giá : 15 Triệu/Tháng
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣ x 9️⃣
+ Diện tích : 5 x 15m. Trống suốt, Có lắp sẵn cửa kính, 2 máy lạnh, bếp, Toilet. Sạch sẽ, dọn bào kinh doanh ngay.
+ Vị trí : MT đường Hưng Phú, gần đường Dã Tượng. Cách cầu Chánh Hưng - chợ Xóm Củi 400m.
+ Thuận lợi : Chỗ để xe rộng rãi, an ninh.
+ Giá : 15 Triệu/Tháng
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣ x 9️⃣
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng 2 tầng làm văn phòng, cty mt hưng phú p10.q8. giá 15 triệu/tháng", có mã số #323933, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu