Nhà hẻm thông thoáng đào tông nguyên, khu dân trí cao, 6.25 tỷ
Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
6 tỷ 250 triệu
95 m2 (43x22)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà Hẻm Xe Hơi Đào Tông Nguyên, cạnh trường học- Diện tích: 4.3m x 22m - Kết Cấu: 1Trệt, 1 Lửng ( 3 Phòng ngủ , 1 phong thờ, 2 tolet , sân Phơi , sân trước rộng rãi ) - Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, nhà cao tầng đồng bộ.- Pháp Lý: Sổ Hồng Riêng. Hoàn công đầy đủ. Hỗ trợ vay ngân hàng.- Giá: 6.25 tỷ- Liên Hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm thông thoáng đào tông nguyên, khu dân trí cao, 6.25 tỷ", có mã số #324111, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu