Nhà mời mt nguyễn văn tạo nhà bè ngang khủng (7x14) 5 tầng - 4pn - 9,1 tỷ . sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ
Đường Nguyễn Văn Tạo, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
9 tỷ 100 triệu
98 m2 (7x14)
4 pn
6 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI CAO CẤP – NGANG KHỦNG 7M – XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ
???? Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè – Khu dân cư hiện hữu, an ninh???? Diện tích: 7m x 14m???? Kết cấu: Trệt + Lửng + 3 Lầu + Sân thượng???? Công năng: 4 Phòng ngủ – 5 WC – Phòng khách rộng – Bếp sang trọng???? Đường rộng: Xe hơi ra vào thoải mái – đậu trong nhà???? Nhà mới 100%, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – Hoàn công đầy đủ – Sang tên ngay✨ Thích hợp: Gia đình ở lâu dài, đại gia đình, đầu tư giữ tiền, cho thuê cao cấp.???? Giá bán: 8 TỶ 9 (còn thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ: 0903 632 167 – Xem nhà thực tế 24/7
???? Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè – Khu dân cư hiện hữu, an ninh???? Diện tích: 7m x 14m???? Kết cấu: Trệt + Lửng + 3 Lầu + Sân thượng???? Công năng: 4 Phòng ngủ – 5 WC – Phòng khách rộng – Bếp sang trọng???? Đường rộng: Xe hơi ra vào thoải mái – đậu trong nhà???? Nhà mới 100%, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – Hoàn công đầy đủ – Sang tên ngay✨ Thích hợp: Gia đình ở lâu dài, đại gia đình, đầu tư giữ tiền, cho thuê cao cấp.???? Giá bán: 8 TỶ 9 (còn thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ: 0903 632 167 – Xem nhà thực tế 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mời mt nguyễn văn tạo nhà bè ngang khủng (7x14) 5 tầng - 4pn - 9,1 tỷ . sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ", có mã số #324211, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu