Nhà hẻm xe hơi, cạnh phú mỹ hưng, 4x19m, có phòng ngủ tầng trệt, hơn 8 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
8 tỷ 600 triệu
76 m2 (4x19)
4 pn
5 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ HẺM XE HƠI - HUỲNH TẤN PHÁT - 4x19M - CÓ PHÒNG NGỦ TRỆT+ Sổ hồng riêng chính chủ+ Diện tích: 4x19m+ Nhà 1 trệt, 2 lầu, có sân thượng thoáng+ Gồm 4 phòng ngủ. Để lại nội thất trong nhà+ Đông dân cư, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh+ Nhà vị trí đắc địa gần cầu Phú Mỹ, trung tâm quận 7, sát bên Phú Mỹ Hưng, di chuyển qua các trung tâm rất thuận lợi+ Giá bán: 8.6 tỷ
Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm xe hơi, cạnh phú mỹ hưng, 4x19m, có phòng ngủ tầng trệt, hơn 8 tỷ", có mã số #308413, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu