Nhà hiệp bình chánh 52m² – hẻm xe hơi 5m – khu phân lô dân trí cao – giá tốt 6.25 tỷ
Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 250 triệu
52 m2 (4x13)
4 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
???? SIÊU HIẾM! HIỆP BÌNH CHÁNH NGAY CHỢ HIỆP BÌNH GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG – 3 TẦNG HẺM Ô TÔ 5M – CHỈ 6.25 TỶ
+ Nhà đẹp 52m²_4*13 vuông A4 – 4PN, 3WC công năng đầy đủ
+ Hẻm ô tô 5m, khu phân lô dân trí cao
+ Ngay chợ Hiệp Bình ra thông Phạm Văn Đồng & QL13
+ 3 phút tới Gigamall – Bình Thạnh – sân bay cực tiện
+ Sổ hồng hoàn công chuẩn – mua ở hay đầu tư đều ngon, tiềm năng ra mặt tiền.
+ Nhà đẹp 52m²_4*13 vuông A4 – 4PN, 3WC công năng đầy đủ
+ Hẻm ô tô 5m, khu phân lô dân trí cao
+ Ngay chợ Hiệp Bình ra thông Phạm Văn Đồng & QL13
+ 3 phút tới Gigamall – Bình Thạnh – sân bay cực tiện
+ Sổ hồng hoàn công chuẩn – mua ở hay đầu tư đều ngon, tiềm năng ra mặt tiền.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hiệp bình chánh 52m² – hẻm xe hơi 5m – khu phân lô dân trí cao – giá tốt 6.25 tỷ", có mã số #319971, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu