Nhà kim giang 62m x4 tầng, ngõ oto đỗ cửa, giá 12,35 tỷ,sổ đỏ
Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
12 tỷ 350 triệu
62 m2 (4x15)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Kim giang 62m², 5 tầng, ô tô vào nhà, giá cực tốt 12,35 tỷ Cần bán nhà riêng tại khu vực Định Công, quận Hoàng Mai. Căn nhà lý tưởng cho hộ gia đình cần không gian sống rộng rãi và tiện nghi đỗ xe. Thông số: Diện tích 62m², xây 5 tầng kiên cố, mặt tiền rộng. Công năng: Nhà thiết kế cơ bản nhưng đầy đủ công năng sử dụng với nhiều phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi. Các phòng đều có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên. Giao thông: Đường trước nhà rộng, ô tô di chuyển thoải mái và đỗ trong nhà. Kết nối dễ dàng với trục Nguyễn xiển, Hoàng Đạo Thành, vành đai 3 Tiện ích xung quanh: Bán kính 500m đầy đủ siêu thị, trường học, công viên Định Công, an ninh cực tốt. Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ, không tranh chấp. Giá bán: 12.35 tỷ đồng. Liên hệ xem nhà Mr Thái 0943 728 386CAM KẾT LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ- THÔNG TIN THẬT-ẢNH THẬT. -MIỄN TIẾP TRUNG GIAN - MÔI GIỚI TRÁNH LÀM MẤT THỜI GIAN 2 BÊN. Lê Thái - Môi giới thổ cư 10 năm quanh khu vực Hoàng Mai- am hiểu sản phẩm-thị trường-pháp lý- giá cả khu vực -làm việc CHUYÊN NGHIỆP-NHIỆT TÌNH-TẬN TÂM. Nhận mua bán bất động sản quanh khu vực ,thông tin bảo mật,kín đáo,mua nhanh bán gọn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà kim giang 62m x4 tầng, ngõ oto đỗ cửa, giá 12,35 tỷ,sổ đỏ", có mã số #308828, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu