Nhà lõi bồ đề, 6 tầng, thang máy, gara, gần hồ điều hoà, 1 nhà ra ôtô tránh
Đường Lâm Du Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
16 tỷ 200 triệu
45 m2 (4x11.3)
4 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
nhà lõi Bồ Đề, 6 tầng, thang máy, gara, gần hồ điều hoà, 1 nhà ra ôtô tránh
-Vị trí : khu vực lõi Bồ Đề, gần trường quốc tế Wellspring- bệnh viện Tâm Anh, cách cầu Chương Dương 200m
-Thông tin căn nhà :
-Vị trí : khu vực lõi Bồ Đề, gần trường quốc tế Wellspring- bệnh viện Tâm Anh, cách cầu Chương Dương 200m
-Thông tin căn nhà :
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà lõi bồ đề, 6 tầng, thang máy, gara, gần hồ điều hoà, 1 nhà ra ôtô tránh", có mã số #310693, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu