Nhà mặt tiền 4 tầng gần lê văn quới, giáp tân phú, 78m2, nhỉnh 7 tỷ tl
Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 300 triệu
72 m2 (4x18)
4 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mặt tiền 4 tầng gần Lê Văn Quới, giáp Tân Phú, 78m2, nhỉnh 7 tỷ tl
Nhà mặt tiền 4 tầng gần Lê Văn Quới, giáp Tân Phú, 78m2, nhỉnh 7 tỷ tl
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền 4 tầng gần lê văn quới, giáp tân phú, 78m2, nhỉnh 7 tỷ tl", có mã số #306799, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu