Nhà mặt tiền nội bộ 6m hưng phú p9q8 p.chánh hưng
Đường Hưng Phú, Phường 09, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
45 m2 (3x15)
3 pn
2 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mặt tiền nội bộ 6m Hưng Phú P9Q8 P.Chánh Hưng
+ Diện tích: 3 x 15m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc giả, 3 pn, 2 wc.
+ Vị trí: Hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,...
+ Hướng: Tây
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công.
+ Giá : 7.5 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 3 x 15m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc giả, 3 pn, 2 wc.
+ Vị trí: Hẻm thông thoáng, tiện di chuyển các quận TT,...
+ Hướng: Tây
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công.
+ Giá : 7.5 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền nội bộ 6m hưng phú p9q8 p.chánh hưng", có mã số #322894, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu