Nhà mới 5 tầng trâu quỳ, gia lâm, 52m2 đất chỉ 6 tỷ x nhỏ xíu. lh 0989894845
Đường Nguyễn Đức Thuận, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
6 tỷ 199 triệu
52 m2 (6x7)
4 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mới 5 tầng Trâu Quỳ, Gia Lâm, 52m2 đất chỉ 6 tỷ x nhỏ xíu. Lh 0989894845
Chính chủ cần tiền bán GẤP căn nhà xây mới 5 tầng tại Trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
Diện tích đất 52m2, đường trước đất 5m 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
Nhà mới, nội thất cơ bản, chủ mới về ở ngay được.
Sẵn sổ giao dịch nhanh chỉ nhỉnh 6 tỷ.
Chính chủ cần tiền bán GẤP căn nhà xây mới 5 tầng tại Trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
Diện tích đất 52m2, đường trước đất 5m 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
Nhà mới, nội thất cơ bản, chủ mới về ở ngay được.
Sẵn sổ giao dịch nhanh chỉ nhỉnh 6 tỷ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 5 tầng trâu quỳ, gia lâm, 52m2 đất chỉ 6 tỷ x nhỏ xíu. lh 0989894845", có mã số #320540, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu