Nhà mời đăng cầp xe hơi đậu cửa gò omoi quận 7 (5x12) 3 tầng -4 pn chỉ 10,6 tỷ - full nội thât - sổ hồng rêng hoàn công
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
10 tỷ 600 triệu
60 m2 (5x10)
4 pn
5 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM CHÂN DÀI NGAY TRUNG TÂM QUẬN 7 – FULL NỘI THẦT
Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ – SÁT PHÚ MỸ HƯNG ????
???? Nhà mới đẹp lung linh – khu dân trí cao, công nhân viên chức sinh sống, an ninh 24/24
???? Gò Ô Môi, Phú Thuận, Quận 7
✅ Diện tích chuẩn đẹp: 5 x 12m – ngang 5m cực hiếm
✅ Kết cấu kiên cố: 1 trệt 2 lầu – 4PN lớn – 3WC
✅ Ô tô vào tận nhà, hẻm rộng thông thoáng
✅
Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ – SÁT PHÚ MỸ HƯNG ????
???? Nhà mới đẹp lung linh – khu dân trí cao, công nhân viên chức sinh sống, an ninh 24/24
???? Gò Ô Môi, Phú Thuận, Quận 7
✅ Diện tích chuẩn đẹp: 5 x 12m – ngang 5m cực hiếm
✅ Kết cấu kiên cố: 1 trệt 2 lầu – 4PN lớn – 3WC
✅ Ô tô vào tận nhà, hẻm rộng thông thoáng
✅
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mời đăng cầp xe hơi đậu cửa gò omoi quận 7 (5x12) 3 tầng -4 pn chỉ 10,6 tỷ - full nội thât - sổ hồng rêng hoàn công", có mã số #324514, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu