Bán nhà 142m2 huỳnh tấn phát, p.tân phú, q7, giá 5.5 tỷ, sổ hồng riêng, lh: 0903332332
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
142 m2 (115x13.5)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán gấp căn nhà tâm huyết ngay mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Phú, Quận 7. Vị trí này quá đẹp để đầu tư giữ tiền hoặc xây mới đều cực kỳ tiềm năng.Thông số chi tiết:Diện tích đất 142m2, kích thước ngang 11.5m dài 13.5m cực kỳ vuông vức.Kết cấu hiện tại gồm 1 trệt 1 lầu, 1 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh. Nhà hướng Nam mát mẻ quanh năm.Ưu điểm cho nhà đầu tư:Diện tích lớn hiếm có trong khu vực, vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm hay đi các quận lân cận đều gần.Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.Giá bán cực tốt chỉ 5.5 tỷ cho tổng diện tích 142m2 tại Quận 7. Đây là mức giá quá hợp lý để tích lũy tài sản thời điểm này.Anh chị nào đang tìm tài sản để giữ tiền hoặc xây dựng kinh doanh thì đừng bỏ qua căn này. Liên hệ trực tiếp với em qua số 0903332332 để xem nhà và làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 115 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 142 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 142m2 huỳnh tấn phát, p.tân phú, q7, giá 5.5 tỷ, sổ hồng riêng, lh: 0903332332", có mã số #324072, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu