Cần sang nhượng nhanh spa quận 7 , tân thuận đông
Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP HCM
80 triệu
54 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦN SANG NHƯỢNG NHANH SPA QUẬN 7 , TÂN THUẬN ĐÔNG
** Giá sang hấp dẫn chỉ 80 triệu.** Địa chỉ: Chung cư Ehome 5, 167 Trần Trọng Cung, Phường Tân thuận đông , Quận 7.** Diện tích: 54m²
- Spa đã trang bị đầy đủ máy móc, giường, tủ và toàn bộ dụng cụ cần thiết. - Có WC riêng, chỗ để xe rộng rãi, fanpage và Google Map sẵn có. Nhận là có thể hoạt động ngay, không cần đầu tư thêm.- Vị trí đẹp tại khu dân cư cao cấp, dân trí cao, an ninh 24/7, lượng khách ổn định.
Ưu điểm nổi bật:
* Mặt tiền đẹp, dễ tìm.* Không gian sạch sẽ, thiết kế sẵn.* Cơ sở vật chất mới, decor đẹp và chuyên nghiệp.
* Liên hệ: 0387 613 468 để trao đổi chi tiết.
** Giá sang hấp dẫn chỉ 80 triệu.** Địa chỉ: Chung cư Ehome 5, 167 Trần Trọng Cung, Phường Tân thuận đông , Quận 7.** Diện tích: 54m²
- Spa đã trang bị đầy đủ máy móc, giường, tủ và toàn bộ dụng cụ cần thiết. - Có WC riêng, chỗ để xe rộng rãi, fanpage và Google Map sẵn có. Nhận là có thể hoạt động ngay, không cần đầu tư thêm.- Vị trí đẹp tại khu dân cư cao cấp, dân trí cao, an ninh 24/7, lượng khách ổn định.
Ưu điểm nổi bật:
* Mặt tiền đẹp, dễ tìm.* Không gian sạch sẽ, thiết kế sẵn.* Cơ sở vật chất mới, decor đẹp và chuyên nghiệp.
* Liên hệ: 0387 613 468 để trao đổi chi tiết.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần sang nhượng nhanh spa quận 7 , tân thuận đông", có mã số #324465, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu