Bán nhà số 62/6k khu phố 4, đường tân mỹ, p. tân thuận tây, quận 7, hồ chí minh.
Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP HCM
3 tỷ 850 triệu
35 m2 (362x10)
2 pn
2 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà số 62/6K khu phố 4, Đường Tân Mỹ, P. Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh.- Diện tích: 34,88m2 (3.62 x 10 ) nở 3.67m2. Diện tich SD : 61.68 m².- Hiện trạng nhà trệt + lầu gồm 2 PN + 2 WC- Khu vực có nhiều tiện ích: gần Chợ Tân Mỹ, trường học, siêu thị, Gần công viên Tân Thuận. khu- Phú Mỹ Hưng - di chuyển cực tiện lợi.- Đường vào rộng 4m, cách ô tô 3 căn. - Pháp lý: sổ hồng riêng.- Ace đi khảo sát đi hẻm 52 thẳng vào cuối hẻm là thấy nhà nhé ACE .Giá bán: 3,85 tỷ (giá này cần bán gấp đã giảm 400tr, giá này còn thương lượng thêm chút cho khách thiện chí)Liên hệ: 0779608139
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 362 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà số 62/6k khu phố 4, đường tân mỹ, p. tân thuận tây, quận 7, hồ chí minh.", có mã số #324265, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu